Lượt đi
Hà Nội Ninh Bình
T6, 31/05
|
1 Số Hành Khách

Tìm kiếm và đặt vé máy bay, tàu hỏa, xe khách, tàu thủy tại Châu Á

Chọn lượt đi

Kết quả từ Hà Nội đến Ninh Bình ngày đi Thứ sáu, 31 Tháng 5 2024

Khởi hành Đến Giá
 
SE11


2h 13m
21:20
T6, 31/05

HÀ NỘI
Ga Hà Nội
23:33
T6, 31/05

NINH BÌNH
Ga Ninh Bình
100,000 đ

SE3


2h 11m
19:20
T6, 31/05

HÀ NỘI
Ga Hà Nội
21:31
T6, 31/05

NINH BÌNH
Ga Ninh Bình
112,000 đ

SE1


2h 12m
20:55
T6, 31/05

HÀ NỘI
Ga Hà Nội
23:07
T6, 31/05

NINH BÌNH
Ga Ninh Bình
116,000 đ

QB1


2h 08m
20:05
T6, 31/05

HÀ NỘI
Ga Hà Nội
22:13
T6, 31/05

NINH BÌNH
Ga Ninh Bình
130,000 đ

SE9


2h 13m
13:05
T6, 31/05

HÀ NỘI
Ga Hà Nội
15:18
T6, 31/05

NINH BÌNH
Ga Ninh Bình
129,000 đ

SE5


2h 13m
15:30
T6, 31/05

HÀ NỘI
Ga Hà Nội
17:43
T6, 31/05

NINH BÌNH
Ga Ninh Bình
129,000 đ

SE7


2h 13m
06:10
T6, 31/05

HÀ NỘI
Ga Hà Nội
08:23
T6, 31/05

NINH BÌNH
Ga Ninh Bình
140,000 đ

SE19


2h 08m
19:40
T6, 31/05

HÀ NỘI
Ga Hà Nội
21:48
T6, 31/05

NINH BÌNH
Ga Ninh Bình
195,000 đ



2h 30m
07:45
T6, 31/05

HÀ NỘI
Hoàn Kiếm
10:15
T6, 31/05

NINH BÌNH
Tam Cốc
200,000 đ



2h 30m
06:30
T6, 31/05

HÀ NỘI
Hai Bà Trưng
09:00
T6, 31/05

NINH BÌNH
Tam Cốc
250,000 đ



2h 30m
06:30
T6, 31/05

HÀ NỘI
Hai Bà Trưng
09:00
T6, 31/05

NINH BÌNH
Tràng An
250,000 đ



2h 30m
07:30
T6, 31/05

HÀ NỘI
Hai Bà Trưng
10:00
T6, 31/05

NINH BÌNH
Tam Cốc
250,000 đ



2h 30m
08:30
T6, 31/05

HÀ NỘI
Hai Bà Trưng
11:00
T6, 31/05

NINH BÌNH
Tam Cốc
250,000 đ



2h 30m
09:30
T6, 31/05

HÀ NỘI
Hai Bà Trưng
12:00
T6, 31/05

NINH BÌNH
Tam Cốc
250,000 đ



2h 30m
10:00
T6, 31/05

HÀ NỘI
Hoàn Kiếm
12:30
T6, 31/05

NINH BÌNH
Tam Cốc
250,000 đ



2h 30m
10:30
T6, 31/05

HÀ NỘI
Hai Bà Trưng
13:00
T6, 31/05

NINH BÌNH
Tam Cốc
250,000 đ



2h 30m
11:30
T6, 31/05

HÀ NỘI
Hai Bà Trưng
14:00
T6, 31/05

NINH BÌNH
Tam Cốc
250,000 đ



2h 30m
12:30
T6, 31/05

HÀ NỘI
Hai Bà Trưng
15:00
T6, 31/05

NINH BÌNH
Tam Cốc
250,000 đ



2h 30m
13:30
T6, 31/05

HÀ NỘI
Hai Bà Trưng
16:00
T6, 31/05

NINH BÌNH
Tam Cốc
250,000 đ



2h 30m
14:30
T6, 31/05

HÀ NỘI
Hai Bà Trưng
17:00
T6, 31/05

NINH BÌNH
Tam Cốc
250,000 đ



2h 30m
15:30
T6, 31/05

HÀ NỘI
Hai Bà Trưng
18:00
T6, 31/05

NINH BÌNH
Tam Cốc
250,000 đ



2h 30m
16:30
T6, 31/05

HÀ NỘI
Hai Bà Trưng
19:00
T6, 31/05

NINH BÌNH
Tam Cốc
250,000 đ



2h 30m
16:30
T6, 31/05

HÀ NỘI
Hoàn Kiếm
19:00
T6, 31/05

NINH BÌNH
Tam Cốc
250,000 đ



2h 30m
17:30
T6, 31/05

HÀ NỘI
Hai Bà Trưng
20:00
T6, 31/05

NINH BÌNH
Tam Cốc
250,000 đ



2h 30m
18:30
T6, 31/05

HÀ NỘI
Hai Bà Trưng
21:00
T6, 31/05

NINH BÌNH
Tam Cốc
250,000 đ



2h 30m
19:30
T6, 31/05

HÀ NỘI
Hai Bà Trưng
22:00
T6, 31/05

NINH BÌNH
Tam Cốc
250,000 đ



3h 00m
06:00
T6, 31/05

HÀ NỘI
Sân Bay Nội Bài
09:00
T6, 31/05

NINH BÌNH
Tam Cốc
370,000 đ



3h 00m
07:00
T6, 31/05

HÀ NỘI
Sân Bay Nội Bài
10:00
T6, 31/05

NINH BÌNH
Tam Cốc
370,000 đ



3h 00m
08:00
T6, 31/05

HÀ NỘI
Sân Bay Nội Bài
11:00
T6, 31/05

NINH BÌNH
Tam Cốc
370,000 đ



3h 00m
09:00
T6, 31/05

HÀ NỘI
Sân Bay Nội Bài
12:00
T6, 31/05

NINH BÌNH
Tam Cốc
370,000 đ



3h 00m
10:00
T6, 31/05

HÀ NỘI
Sân Bay Nội Bài
13:00
T6, 31/05

NINH BÌNH
Tam Cốc
370,000 đ



3h 00m
11:00
T6, 31/05

HÀ NỘI
Sân Bay Nội Bài
14:00
T6, 31/05

NINH BÌNH
Tam Cốc
370,000 đ



3h 00m
12:00
T6, 31/05

HÀ NỘI
Sân Bay Nội Bài
15:00
T6, 31/05

NINH BÌNH
Tam Cốc
370,000 đ



3h 00m
13:00
T6, 31/05

HÀ NỘI
Sân Bay Nội Bài
16:00
T6, 31/05

NINH BÌNH
Tam Cốc
370,000 đ



3h 00m
14:00
T6, 31/05

HÀ NỘI
Sân Bay Nội Bài
17:00
T6, 31/05

NINH BÌNH
Tam Cốc
370,000 đ



3h 00m
15:00
T6, 31/05

HÀ NỘI
Sân Bay Nội Bài
18:00
T6, 31/05

NINH BÌNH
Tam Cốc
370,000 đ



3h 00m
16:00
T6, 31/05

HÀ NỘI
Sân Bay Nội Bài
19:00
T6, 31/05

NINH BÌNH
Tam Cốc
370,000 đ



3h 00m
17:00
T6, 31/05

HÀ NỘI
Sân Bay Nội Bài
20:00
T6, 31/05

NINH BÌNH
Tam Cốc
370,000 đ



3h 00m
18:00
T6, 31/05

HÀ NỘI
Sân Bay Nội Bài
21:00
T6, 31/05

NINH BÌNH
Tam Cốc
370,000 đ



3h 00m
19:00
T6, 31/05

HÀ NỘI
Sân Bay Nội Bài
22:00
T6, 31/05

NINH BÌNH
Tam Cốc
370,000 đ

Chúng tôi giới thiệu giá vé trực tiếp từ những công ty vận tải. Xin vui lòng lưu ý rằng kết quả tìm kiếm có thể khác với lịch trình và giá vé thực tế khi đặt vé. Chúng tôi không chịu trách nhiệm về sự chậm trễ trong các dịch vụ. Để biết thêm thông tin, xin vui lòng xem Điều khoản sử dụng.

Phương tiện di chuyển từ Hà Nội đến Ninh Bình

Phương tiện phổ biến nhất đi từ Hà Nội đến Ninh Bình dành cho khách du lịch là tàu hoả hoặc xe khách.

Khoảng cách từ Hà Nội đến Ninh Bình bao xa?

Khoảng cách từ Hà Nội đến Ninh Bình là 94 km. Hiện nay không có sân bay nào gần Ninh Bình nên phương tiện phổ biến nhất bạn có thể lựa chọn để đến Ninh Bình là tàu hoả hoặc xe khách.

Từ Hà Nội đến Ninh Bình mất bao lâu?

Thời gian di chuyển từ Hà Nội đến Ninh Bình bằng tàu hoả hoặc xe khách khoảng 2-3 tiếng. Tàu hoả sẽ đưa bạn đến ga Ninh Bình, trong khi đó xe khách sẽ đưa bạn đến các khu vực tham quan như Tam Cốc và Tràng An.

Tuỳ thuộc vào tình hình giao thông và điều kiện thời tiết mà xe có thể đến sớm hoặc trễ hơn dự kiến. Tàu hoả thì thường khởi hành và cập bến đúng giờ.

Có mấy loại tàu khai thác tuyến Hà Nội đến Ninh Bình?

Có 1 loại tàu khách dịch vụ duy nhất chạy tuyến Hà Nội đến Ninh Bình được khai thác bởi Đường sắt Việt Nam.

Đường sắt Việt Nam khai thác các toa khách trên các đoàn tàu. Các toa được chia làm 4 hạng là: toa ghế cứng, toa ghế mềm, toa giường mềm dành cho 1-4 người/khoang và toa giường cứng dành cho 1-6 người/khoang.

Để biết thêm thông tin về hành trình du lịch bằng tàu hoả, tham khảo thêm bài viết Hướng dẫn đi tàu hoả ở Việt Nam.

Tàu đi từ Hà Nội đến Ninh Bình khởi hành ở đâu?

Các chuyến tàu từ Hà Nội đến Ninh Bình khởi hành từ Ga Hà Nội tại 120 Lê Duẩn, quận Hoàn Kiếm, Hà Nội.

Vui lòng đến nhà ga 30 phút trước giờ khởi hành để làm thủ tục và tránh nhỡ tàu.

Có mấy loại xe khách chạy tuyến Hà Nội đến Ninh Bình?

Có 3 công ty xe khách chạy tuyến Hà Nội đến Ninh Bình.

Đức Dương Bus khai thác xe minivan với bốn hàng ghế có sức chứa 16 hành khách.

Thế Long Travel khai thác xe limousine có nội thất được tân trang lại với ba hàng ghế có sức chứa 7 hành khách. Ngoài ra, có thêm chỗ cho 1 hành khách ở phía trước bên cạnh tài xế.

Tràng An Limousine khai thác xe limousine có nội thất được tân trang lại với ba hàng ghế có sức chứa 7 hành khách. Ngoài ra, có thêm chỗ cho 1 hành khách ở phía trước bên cạnh tài xế.

Để biết thêm thông tin về hành trình du lịch bằng xe khách, tham khảo thêm bài viết Hướng dẫn đi du lịch bằng xe khách ở Việt Nam.

Xe khách Hà Nội đến Ninh Bình khởi hành ở đâu?

Hầu hết xe khách Hà Nội đến Ninh Bình khởi hành các văn phòng ở quận Hai Bà Trưng và quận Hoàn Kiếm. Nhiều nhà xe có luôn dịch vụ đón tận khách sạn và khu vực phố cổ.

Vui lòng có mặt tại điểm đón ít nhất 60 phút trước giờ khởi hành. Lưu ý rằng nhiều nhà xe có sắp xếp xe trung chuyển đón khách từ điểm hẹn và đưa khách đến điểm khởi hành. Bạn nên có mặt sớm nếu không muốn nhỡ chuyến xe.

Xe khách Hà Nội đến Ninh Bình dừng điểm cuối ở đâu?

Hầu hết xe khách Hà Nội đến Ninh Bình dừng ở các văn phòng đại diện tại khu vực tham quan như Tam Cốc và Tràng An.

Từ Ninh Bình tôi có thể đi đâu tiếp?

Từ Ninh Bình, bạn có thể đi bằng tàu hoả hoặc xe khách về lại Hà Nội hoặc tiếp tục đặt xe khách đến các tỉnh khác thuộc miền Bắc Việt Nam như Hà Giang, Sapa, Cát BàHạ Long. Lựa chọn khác nữa là di chuyển tiếp đến các điểm du lịch ở miền Trung Việt Nam như Phong Nha, Huế, Đà NẵngHội An.